-
Stretter keken hannu na lantarki hadedde ƙira, dacewa da kayan aikin ceto mai sauri
Kujerun guragu mai naɗewa na lantarki kayan aikin tafiya ne na fasaha wanda ke haɗa keken guragu na lantarki da shimfiɗa. Yana iya canzawa tsakanin ɗakin kwana da matakala, yana ba da hanya mai dacewa da aminci ga mutanen da ke da iyakacin motsi. Yana da halaye na babban flexibi ...Kara karantawa -
Haske, nadawa, tare da wurin zama, wanka, multifunctional: fara'a na keken hannu na nadawa bayan gida
Kujerun guragu na bayan gida mai naɗewa kayan aikin gyara kayan aiki ne da yawa waɗanda ke haɗa keken guragu, kujera stool da kujerar wanka. Ya dace da tsofaffi, nakasassu, mata masu juna biyu da sauran mutanen da ke da matsalolin motsi. Amfaninsa shine: Mai ɗaukar hoto: Firam da ƙafafun fol...Kara karantawa -
Masu tafiya tare da ƙafafun don yin tafiya cikin sauƙi ga tsofaffi
Na'urar tafiya ta abin nadi shine na'urar taimakon tafiya tare da ƙafafun da za su iya taimaka wa tsofaffi ko waɗanda ke da iyakacin motsi su kewaya lebur ko ramps. Mai tafiya na abin nadi yana da fa'idodi da yawa akan sandar tafiya ta gargajiya ko firam: Natsuwa: Masu yawo galibi suna da ƙafafu uku ko huɗu kuma suna iya motsawa cikin santsi...Kara karantawa -
Rake nadawa don sauƙi tafiya
Rake, taimakon tafiya a ko'ina, ana amfani da shi da farko ta tsofaffi, waɗanda ke da karaya ko nakasa, da sauran mutane. Duk da yake akwai bambance-bambancen sandunan tafiya da yawa akwai, ƙirar gargajiya ta kasance mafi girma. Sandunan gargajiya sun tsaya tsayin daka, yawanci sun ƙunshi o...Kara karantawa -
Kujerun guragu na wasanni suna sauƙaƙe rayuwar lafiya
Ga mutanen da ke son wasanni amma suna fama da matsalar motsi saboda cututtuka daban-daban, keken guragu nau'in keken guragu nau'i ne na musamman da aka kera da kuma keɓance keken guragu don masu amfani da keken hannu don shiga wani wasa na musamman Amfanin keken guragu na wasanni kamar haka: Inganta motsi: Wasanni w...Kara karantawa -
Kujerar bayan gida, sanya bayan gida ya fi dacewa
Kujerar bayan gida wata na'ura ce ta likita da aka kera ta musamman ga mutanen da ke da ƙarancin motsi, kamar bandaki, wanda ke ba mai amfani damar yin bayan gida a wurin zama ba tare da buƙatar tsuguna ko ƙaura zuwa bayan gida ba. Kayan kujerar kujera yana da bakin karfe, aluminum gami, filastik, ...Kara karantawa -
Kujerun guragu na lantarki mai ɗaukar nauyi yana ba ku damar tafiya cikin sauƙi
Tare da ci gaban al'umma da tsufa na yawan jama'a, yawancin tsofaffi da nakasassu suna buƙatar amfani da keken guragu don sufuri da tafiye-tafiye. Koyaya, kujerun guragu na gargajiya na gargajiya ko kuma kujerun guragu na lantarki sukan kawo musu matsala da damuwa. Dabarun hannu...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin keken guragu na yau da kullun da kujerun guragu na cerebral palsy? Kun san me?
Kujerun guragu kayan aiki ne don taimaka wa mutanen da ke da matsalolin motsi don motsawa. Akwai nau'ikan kujerun guragu da yawa bisa la'akari da bukatu daban-daban na mai amfani, wanda aka fi sani da keken guragu na yau da kullun da na guragu na cerebral palsy. To, menene bambancin waɗannan tw...Kara karantawa -
Jagorar keken guragu na tafiya: yadda za a zaɓa, amfani da jin daɗi
Tafiya yana da kyau don inganta lafiyar jiki da tunani, faɗaɗa hangen nesa, wadatar rayuwa da ƙarfafa alaƙar iyali. Ga mutanen da ba su dace da motsi ba, keken guragu mai ɗaukuwa zaɓi ne mai kyau Kyawawan keken guragu mai ɗaukar nauyi keken guragu ne mai nauyi, ƙarami kuma mai sauƙin ...Kara karantawa -
2 a cikin 1 Walker: kawo dacewa da aminci ga rayuwa
Tare da haɓakar shekaru, ƙarfin tsokar tsofaffi, ƙarfin daidaitawa, motsin haɗin gwiwa zai ragu, ko irin su karaya, arthritis, cutar Parkinson, mai sauƙi don haifar da matsalolin tafiya ko rashin kwanciyar hankali, da 2 a cikin 1 Sitting Walker na iya inganta yanayin tafiya na mai amfani. Tambarin...Kara karantawa -
Masu yawo na gaggawa suna sauƙaƙa rayuwa
Tare da yanayin tsufa na yawan jama'a, lafiyar tsofaffi ya jawo hankalin jama'a da yawa. Sakamakon raguwar aikin jiki, tsofaffi suna saurin faɗuwa, ɓacewa, bugun jini da sauran hatsarori, kuma galibi ba su da taimako akan lokaci, yana haifar da mummunan sakamako ...Kara karantawa -
Kwancen wanka, sanya wanka ya fi aminci da kwanciyar hankali
Yin wanka muhimmin aiki ne a rayuwarmu ta yau da kullum. Yana tsaftace jiki, shakatawa da kuma inganta lafiya. Duk da haka, wanka kuma yana da wasu haɗari na aminci, ɗakin bayan gida da kuma cikin ɗakin wanka yana da sauƙi don zamewa, musamman ga tsofaffi da yara, da zarar sun fadi, sakamakon ...Kara karantawa