Menene banbanci tsakanin keken hannu na yau da kullun da kuma ƙafafun ƙwallon ƙafa? Kun san menene?

Heekchair kayan aiki ne don taimakawa mutane tare da matsalolin motsi don motsawa. Akwai nau'ikan keken hannu da yawa bisa ga buƙatun mai amfani, mafi yawan abubuwan da ke tattare da keken hannu da kayan aikin keken hannu. Don haka, menene bambanci tsakanin waɗannan keken hannu guda biyu?

 Headkara ta yau da kullun1

Talkata keken hannu shine keken hannu wanda ya ƙunshi firam, ƙafafun, birki da sauran na'urori, wanda ya dace da tsofaffi da ƙananan ƙananan reshe. Talkwararrun keken hannu na buƙatar masu amfani su tura keken hannu gaba ko kuma ta hanyar kulawa ko masu kulawa, waɗanda ke da matukar tasiri. Halayen wankin teku na yau da kullun sune:

Tsarin abu mai sauƙi: keken hannu na yau da kullun sun ƙunshi kayan aikin hannu, belts na aminci, garkuwa, matattara, abubuwan da ke tattare da wasu ɓangarorin, ba tare da yawancin ayyuka ba, ba tare da wasu sassan ba, marasa galihu, mai sauƙin aiki da ci gaba.

Farashi mai sauki: farashin talakawa kekenchairs ya ɗan rage, gaba ɗaya tsakanin 'yan shekarun Yuan, sun dace da masu amfani da tattalin arziƙi.

Headkena na yau da kullun

Sauki don ɗauka: An adana keken hannu na yau da kullun kuma ana ajiye shi, mamaye ƙasa, mai sauƙin adanawa da jigilar kaya ko wasu lokatai.

 

Headekal palsy heetchair shine keken hannu musamman wanda aka tsara don marasa lafiya da cututtukan hatsi, wanda ke da halaye masu zuwa:

Tsarin musamman: Cerebral palsy keken hannu, farantin tsaro, matattarar maraƙi, firam, firam, pedal frade da sauran sassan. Ba kamar keken katako na yau da kullun ba, girman da kusurwar ƙwayoyin hatsi na fure ana iya daidaita su gwargwadon yanayin jikin mai haƙuri da buƙatun. Hakanan ana iya sanya wasu keken hannu tare da allon tebur, umbels da sauran kayan haɗi don sauƙaƙe ayyukan marasa lafiya da ayyukan waje.

Ayyuka daban-daban: Cerebral Palsy Wheekchair ba kawai zai taimaka wa marasa lafiya tafiya da kuma goyon baya, hana aikin karfin jini da narkewa da kwarewar sadarwa. Wasu keken hannu tare da palsy cerebral kuma suna da aiki na tsaye, wanda zai iya ba wa marasa lafiya su yi horo, suna hana osteoporosis, da kuma inganta aikin cardiopulmisarary.

 Heart na yau da kullun (1)

LC9020l Headchair ne na Headchair ga yara tare da ciyawar cirewa, wanda za'a iya gyara ta gwargwadon girman yara, nauyi, wanda yake zaune da hali da ta'aziyya, don cewa yara na iya kiyaye madaidaicin hali a cikin keken hannu. A lokaci guda, yana da haske sosai kuma ana iya haɗa shi, wanda yake mai sauƙin ɗauka kuma inganta ingancin rayuwa da farin ciki


Lokaci: Mayu-30-2023