Sandan Tafiya Mai Sauƙi mai Nau'i

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Rake nadawa mara nauyi don motsin mutum ɗaya

Bayani

Karami kuma Mai ɗaukar nauyi: Sauƙaƙan nannadewa don haɗaka don sauƙin ajiya da tafiya. Lokacin da aka buɗe, sandar yana kulle amintacce don samar da aminci da kwanciyar hankali. Ragon da za a iya rushewa ya dace cikin jakar tafiya, jaka da kayan ɗauka.

Maɗaukaki da Tsayi Daidaitacce: Rake yana daidaita tsayi tsakanin 31 ″ da 35 ″. Anyi daga aluminium mai ɗorewa, igiyar tafiya tana da nauyi amma mai ƙarfi da ƙarfi, cikin aminci tana ɗaukar nauyin nauyin kilo 250.

Handle Smooth and Ergonomic Handle: Hannun mai siffa T da itace aka yi kuma ana kula dashi na musamman don riko mai santsi na musamman.

Tip Rubber Anti-Slip Tip: Tushen sandar an yi shi da roba mai ƙarfi mai jurewa don ƙarin aminci da kwanciyar hankali.

Ƙayyadaddun bayanai

Abu Na'a. Saukewa: JL9276L Dia. Na Upper Tube 22 mm ku
Tube Aluminum Extruded Dia. Na Ƙananan Tube mm19 ku
Hannun hannu Itace Kauri. Na Tube Wall 1.2 mm
Tukwici Roba Nauyi Cap. 135 kg / 300 lbs.
Gabaɗaya Tsawo 79cm/31.10"

Marufi

Karton Meas.

61cm*17cm*23cm/24.0″*6.7″*9.1″

Q'ty Per Karton

guda 20

Net Nauyi (Piece Guda)

0.35 kg / 0.78 lbs.

Net Nauyin (Jima'i)

7.00 kg / 15.56 lbs.

Cikakken nauyi

7.50 kg / 16.67 lbs.

20 FCL

1174 kartani / 23480 guda

40 FCL

2851 kartani / 57020 guda

Yin hidima

Samfuran mu suna da garanti na shekara guda, idan kuna da wata matsala, don Allah a tuntuɓe mu, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka