Kasuwancin Alumna Alilnum Lildweight Asibitin
Bayanin samfurin
Manufar mu Manual ɗinmu suna ɗaukar nauyin kilo 12 kawai kuma yana da haske sosai kuma mai sauƙin aiki. Ba za ku ƙara yin gwagwarmaya da kayan aiki masu nauyi ba wanda ke hana 'yancin ku. Tare da keken hannu, zaka iya kewaya da wuraren fili mai cike da cunkoso, a waje, har ma da sasare.
Headoir ɗin keken hannu kuma yana da cikakkiyar baya, ci gaba da haɓaka haɗiniya. Kuna buƙatar ɗaukar ta mota ko adana shi a cikin karamin sarari? Ba matsala! Kawai ninka baya kuma ya zama wani abin mamakin sarari nan take. Yanzu zaka iya ɗaukar keken hannu cikin sauƙi a kusa da shi ba tare da damu ba game da shi yana ɗaukar sarari da yawa.
Mun san ta'azantar da ta'aziyya, wanda shine dalilin da ya sa kek dinmu ya zo tare da matattarar kujerun zama biyu. Plush Mathioning yana tabbatar da matsakaiciyar ta'aziyya da tallafi, rage duk wani rashin jin daɗi ko matsakaicin motsi kuma yana ba ku damar zama tsawon ba tare da gajiya ba. Bugu da kari, ana cire matattarar kujeru da kuma azzalumai, mai sauƙin kiyaye keken hannu mai tsabta da sabo.
Baƙi na jakadancinmu ba kawai suna ba kawai aiki da ta'aziyya ba, har ma da fasalta mai salo, ƙirar zamani. Biyarta ta zama taustal ta tabbatar da cewa zaku iya sa shi da tabbaci ga kowane lokaci, zama wani tsari ne na yau da kullun ko kuma waje.
Sigogi samfurin
Jimlar tsawon | 1020mm |
Duka tsayi | 900mm |
Jimlar duka | 620mm |
Girma na gaba / baya | 6/20" |
Kaya nauyi | 100KG |